FOMU YA MKATABA WA UTENGENEZAJI WA SAMANI

A:  MASHARTI MAALUM YA MKATABA

MWAUJIRI

VETA MAKAO MAKUU,
S. L. P. 802,

Dodoma - Tanzania

JINA NA ANWANI YA

Jina: MKUU WA CHUO - TABORA RVTSC

Mwajiriwa Anwani: 2060 - TABORA

Simu: 026 2702885

Account number.........coveeveereerernecnenne
ENEO LA KAZI TABORA RVTSC

MAELEZO YA KAZI KWA
UFUPI

Kutengeneza samani za vyuo viwili (2) vya wilaya
ya Igunga na Uyui.

GHARAMA ZA KAZI

43,310,000/=

MUDA WA MKATABA

(Tangu Kusainiwa kwa
Mkataba):

Tarehe ya Kusaini 30/04/2022
Tarehe ya Kuanza Kazi 31/05/2022
Tarehe ya Kumaliza Kazi 30/08/2022

MASHARTI YA MALIPO:

e MALIPO YATALIPWA KABLA YA KAZI KUANZA




B:  MASHARTI YA JUMLA MKATABA

1. Mtengenezaji atapatiwa vifaa vyote vya
kutengenezea samani hizi ikiwemo mbao, vyuma na
vifaa vinginevyo.

2. Mwajiriwa atatakiwa kutoa taarifa ya matumizi ya
vifaa vyote alivyokabidhiwakwa ajiri ya kazi hii.

3. Fundi/Mzabuni atalazimika kufanya marekebisho
yeyote yatakayojitokeza kwenye utofauti wa vipimo
kwa garama zake mwenyewe.

4. Mwajiri hatahusika na hasara yeyote itakayojitokeza
kutokana na utaratibu mbovu wa ufanyaji kazi.

5. Ucheleweshaji wa kukamilika kwa zoezi hili:
» Ucheleweshaji wa kukamilisha kazi hii hauta gharamiwa na mwajiri
6. Uvunjwaji wa Mkataba:

» Mkataba utavunjwa iwapo; TABORA RVTSC atatashindwa
kukamilisha kazi iliyotarajiwa kwa muda na ubora uliopangwa,
Mwajiriwa atatakiwa kurudisha gharama zote zilizoingia.
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